Tin mới

Video công nghệ

Điện thoại Bumblebee cho anh em thích chơi Game #shorts

Điện thoại Bumblebee cho anh em thích chơi Game #shorts RedMagic 9 Pro+ Bumblebee Transformers ▻ Cảm ơn Perfdog đã ...

Điện thoại Bumblebee cho anh em thích chơi Game #shorts

Điện thoại Bumblebee cho anh em thích chơi Game #shorts RedMagic 9 Pro+ Bumblebee Transformers ▻ Cảm ơn Perfdog đã ...

Điện thoại 6 củ cấu hình quá khủng khiếp: Realme GT NEO6 SE #shorts

Điện thoại 6 củ cấu hình quá khủng khiếp: Realme GT NEO6 SE #shorts ▻ Cảm ơn Perfdog đã hỗ trợ công cụ để Vật Vờ Studio ...

Galaxy A55 ngon nhất trong tầm giá chưa? #shorts

Galaxy A55 ngon nhất trong tầm giá chưa? #shorts ▻ Cảm ơn Perfdog đã hỗ trợ công cụ để Vật Vờ Studio thực hiện các bài ...

Flagship 2019: iPhone 11 còn bán chính hãng mà sao đối thủ Android tụt tới... 90% 🥹

Flagship 2019: iPhone 11 còn bán chính hãng mà sao đối thủ Android tụt tới... 90% | Vật Vờ Studio ▻ Đăng ký tham gia THE ...

Điện thoại OnePlus mà sao giống Sony thế này? #shorts

Điện thoại OnePlus mà sao giống Sony thế này? #shorts ▻ Cảm ơn Perfdog đã hỗ trợ công cụ để Vật Vờ Studio thực hiện các ...

Đang được xem nhiều

Thủ thuật Android , Android

Mới đây, nhóm phát triển YouTube ReVanced đã phát hành các patcher mới nhất nhằm sửa lỗi từ phiên bản YouTube ReVanced v18.23.35 trước đó. Phiên bản mới này cập nhật theo YouTube 18.38.44, sửa lỗi và cải thiện khả năng chặn quảng cáo video cùng một số thay đổi khác. Dưới đây là tệp file APK của ReVanced 18.38.45, mời các bạn cùng tải về và trải nghiệm thử nhé.

Được tài trợ